Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Nuni mai gudana da kayan aikin haɗin kai

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da nunin nuni da kayan aikin haɓaka kwarara don samar da Mass Flow Controller (MFC) da Mass Flow Meter (MFM) tare da samar da wutar lantarki, sarrafa aiki, saitin kwarara, nunin lambobi masu gudana, tarin kwarara da sauransu, waɗanda aka raba zuwa tashar guda ɗaya. da mahara-tashar.Ana iya sanye take da nunin kwararar tashoshi da yawa tare da MFCs/MFM masu yawa, waɗanda zasu iya aiki ɗaya ɗaya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

• Canja wutar lantarki tare da shigarwa mai fadi

• Ƙananan akwati na filastik, mai ɗaukuwa

• Ayyuka da yawa, cikakken jituwa

• Ƙarfin ƙarfin hana tsangwama, wucewa takardar shedar CE

dajsdnj

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana